Author: j***a
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: Great product to recommend it
Màu sắc: trắng
Price: 125.600₫
Original Price: 146.000₫
| Material | Aluminum |
| Batteries Included | No |
| Power Supply | USB or other DC power connection |
| Lamp Life | >50000Hrs |
| Style Type | H7 |
| Light Source | LED Lights |
| Type | Bulbs(LED) |
| Voltage | 12V |
| Power | 35W |
| Color Temperature | 6000K |
| Lumens | 2000~3000LM |
| SKU | sq260311141957347100242 |
Author: j***a
Date:
Review: Great product to recommend it
Màu sắc: trắng
Author: m***a
Date:
Review: Me encanta todo lo que pido en Shein es perfecto y el material también lo volvería a pedir me dedico a ve tas y mis clientas siempre quedan satisfecha con su compras
Màu sắc: trắng
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm